วันนี้ (1 กันยายน 2564) เวลา 13.00 น. นายมงคลศักดิ์ เมืองธรรม ปลัดเทศบาลตำบลหนองควาย (ประธานคณะทำงาน) ร่วมประชุมพร้อมด้วยคณะทำงานการจัดทำแผนการดูแลรายบุคคล (Care Plan) กำกับและควบคุมการปฏิบัติงาน อาสาสมัครบริบาลท้องถิ่นเทศบาลตำบลหนองควาย ครั้งที่ 4/2564 ณ ห้องปรชุมชั้น 2 อาคารสำนักงานเทศบาลตำบลหนองควาย
![You are currently viewing ประชุมคณะทำงานการจัดทำแผนการดูแลรายบุคคล (Care Plan)](https://www.nongkhwai.go.th/wp-content/uploads/2022/02/202109200909095891.jpg)
ประชุมคณะทำงานการจัดทำแผนการดูแลรายบุคคล (Care Plan)
- Post published:1 กันยายน 2021
- Post category:ข่าวกิจกรรม