วันนี้ (30 สิงหาคม 2564) เวลา 10.00 น. นายสมชาย ศรีมูล รองนายกเทศมนตรีตำบลหนองควาย พร้อมด้วย ปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล หัวหน้าฝ่าย และคุณครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลหนองควาย ร่วมต้อนรับ คณะกรรมการนิเทศติดตามการจัดการศึกษาศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ตามมาตรฐานสถานพัฒนาเด็กประถมวัยแห่งชาติ ระดับอำเภอ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลหนองควาย
![You are currently viewing การนิเทศติดตามการจัดการศึกษาศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก](https://www.nongkhwai.go.th/wp-content/uploads/2022/02/202109200856512430.jpg)
การนิเทศติดตามการจัดการศึกษาศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก
- Post published:30 สิงหาคม 2021
- Post category:ข่าวกิจกรรม